พื้นดวงมีโอกาสไปได้ดีในสายกฎหมายมั้ยคะ

สนใจด้านกฎหมายค่ะ กำลังจะเข้าศึกษาปริญญาตรี คณะนิติศาสตร์ในปีนี้ ส่วนตัวสนใจงานราชการค่ะ อัยการ ผู้พิพากษา เป็นต้น อยากทราบว่าพื้นดวงของเรา ในอนาคตดูเเล้วจะไปได้ดีในสายนี้มั้ย สามารถเป็นอัยการหรือผู้พิพากษาได้หรือไม่ ขอบคุณค่ะ (เคยทราบมาว่าเป็นคนที่ดวงจะต้องได้ทำงานไกลจากเเหล่งกำเนิด จะได้อยู่ไกลบ้าน)
เกิดวันอาทิตย์ ที่ 11 กรกฎาคม 2547 ปีวอก เวลา 08.26 อุดรธานี
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่