ดาบพิฆาตอสูรมีกี่ภาคคะ ตอนนี้สับสนมากๆ

ตามหัวข้อเลยค่ะ พึ่งได้มาติดตามอนิเมะเรื่องนี้ ดูss1 ที่มี26ตอนจบแล้ว ควรดูศึกรถไฟสู่นิรันดร์ที่มี7ตอนหรือว่าที่เป็น movie ก่อนคะ มันต่างกันอย่างไรคะ
อีกคำถามค่ะ เขาไม่นับศึกรถไฟเป็นss2หรอคะ ทำไมให้ย่านเริงรมย์เป็นss2คะ หรือเราตามอ่านกระทู้อื่นๆแล้วเข้าใจผิดเอง อยากให้ทุกคนเรียงไทม์ไลน์การดู(เราดูในNetflixค่ะ)และช่วยอธิบายที่เราถามไปข้างต้นให้เข้าใจทีนะคะ 😭😭🙏🏼🙏🏼
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่