อู๊ดด้า จะรอดไหมเนี้ยะ ?

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
ความคิดเห็นที่ 2
การลาออก คือ การหนีปัญหา
จุรินทร์กล่าวเอาไว้เมื่อ 2 วันก่อน............................

แต่ทั่วโลก แม้แต่ผู้นำระดับประเทศ ความรับผิดชอบ คือการลาออกนะครับ จุรินทร์
ถ้าจุรินทร์ บอกว่า การลาออก คือ การหนีปัญหา จุรินทร์ครับงั้นผู้นำที่ลาออกเมื่อมีปัญหา เขาทั้งหลายหนีปัญหาหรือครับ
ขำมากกับนัการเมืองไทย ช่างสรรหาคำพูดที่เป็นประโยชน์ต่อตัวเอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่