"ปชป."เตรียมเปิดตัวกลุ่ม "Power 4" ช่วยนำเสนอนโยบายผู้สมัครผู้ว่าฯกทม. พอเห็นยโยบาย อดขำไม่ได้ อย่าหลอกกันอีกเลยครับ

มาดูนโยบายกันครับ ใครดูแล้วไม่ขำ นี่แปลกคนนะจ๊ะ เห็นคนกรุงเทพทั้งสามกีบและสลิ่มเป็นวัวเป็นควายหรือไง
ถึงกล้าออกนโยบายมาหลอกคนกรุงเทพครับ

นโยบายหลัก 4 ประเด็นหลัก ทั้งในส่วนของการแก้ปัญหาพื้นฐาน และส่วนของการสร้างโอกาส ประกอบด้วย 

1. การแก้ปัญหาน้ำท่วม ........................บอกเลยครับ ขำมากๆๆๆๆๆ 
2. ปรับรูปแบบจราจรและขนส่ง ..............บอกเลยครับ ขำมากกว่าๆๆๆๆๆ 
3. สร้างระบบรักษาความปลอดภัย และ....บอกเลยครับ ขำมากกว่าอีกๆๆๆๆๆ  
4. การกระจายรายได้สู่ชุมชน..................บอกเลยครับ ขำมากที่สุดๆๆๆๆๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่