โทรศัพท์เข้าโหมด FASTBOOT กดปุ่มปิด/เปิดเครื่องก็ยังไม่หาย แก้ยังไงครับช่วยผมด้วย

โทรศัพท์ Redmi9 2019 อยู่ดีวันนี้ปุ่มเปิดปิดเครื่องผมก็ใช้ไม่ได้ ก็เลยใช้ฟังชั่นพิเศษที่เป็นรูปคนยืนกางแขนแล้วรีเครื่อง พอเปิดใหม่มันก็ขึ้นหน้า FASTBOOT มาอะครับ ไปหาวิธีแก้เข้าบอก กดปุ่มเปิดเครื่องค้างไว้แล้วจะออกจาก FASTฺBOOT พอลองทำครั้งแรกมันออกให้ครับ เปิดเครื่องได้หลังจากนั้นพอเปิดเครื่องแล้ว ปุ่มเปิดเครื่องมันก็ใช้งานไม่ได้อีกเลยรีเครื่องอีกครั้ง มันก็เข้า FASTBOOT อีก พอลองกดปุ่ม เปิดปิดเครื่องค้างเครื่องจะปิดลงแต่พอเครื่องเปิดใหม่มันก็อยู่หน้า FASTBOOT เหมือนเดิมอ่ะครับ ช่วยทีครับผมต้องใช้โทรศัพท์อ่ะครับ จำเป็นมากๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่