มีใครมีซีรีส์เนื้อเรื่องแบบ Twenty Five, Twenty One บ้างไหมคะ

พอดีเป็นคนไม่ดูซีรีส์เกาหลีเลยค่ะ แต่พอได้ดูเรื่องนี้แล้วประทับใจมากๆ อบอุ่นหัวใจมากๆ คำพูดบางประโยคหรือคำพูดบางคำก็ทำให้เราฉุกคิดหรือได้ข้อคิดอะไรเยอะแยะเลยค่ะเรื่องราวในซีรีส์คือทำให้ใจฟูเเล้วก็ทำให้น้ำตาซึมไปพร้อมๆกัน
ชอบเพราะเรียลดีค่ะบวกกับอะไรหลายๆอย่าง ยกให้เป็นซีรีย์ในดวงใจเลยค่ะ ตอนจบดูเป็นชีวิตจริงดี ส่วนตัวชอบซีรีส์แบบไม่ค่อยคลั่งรักหรือว่าหวานๆกันอะไรแบบนี้อ่ะค่ะ  จะชอบแบบในเนื้อเรื่อง twenty five twenty one  เลยเป็นการกระทำที่ทำธรรมดาแต่ก็ทำคนดูอบอุ่นหัวใจตาม แล้วก็ชอบตอนจบแบบไม่สมหวังอ่ะค่ะ วอนผู้รู้ตอบทีน้าา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่