ค่าใช้จ่ายในการอุด,ถอน,รักษารากฟัน ประมาณเท่าไหร่หรอคะ

สวัสดีค่ะ หนูอายุ15 มีปัญหาในช่องปากค่อนข้างมากค่ะ เป็นมาตั้งแต่ช่วงประถมปลายค่ะ แต่ด้วยทางบ้านไม่มีเวลา กำลังทรัพย์มากพอ ทำให้ตอนนี้ฝันหนูผุค่อนค้างมาก อยากจะทราบค่าใช้จ่ายในการรักษารากฟันของรพ.รัฐค่ะ ตอนนี้คือปวดมาก ถามไว้เป็นแนวทางค่ะ ว่าหนูต้องเตรียมยังไงเท่าไหร่ หรือถอนไปเลยง่ายกว่า ถ้ามันแพงเกินไป😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่