เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ใครเรียนหรือว่าเคยเรียนที่โรงเรียนมัธยมสันกำแพงบ้างคะ?

กระทู้คำถาม
คืออยากจะสอบถามอ่ะค่ะว่าใครเรียนหรือว่าเคยเรียนที่มัธยมสันกำแพงบ้างคะ พอดีอยากจะถามว่าสังคมที่นั่นดีไหมคะ พอดีนี่พึ่งจะได้เข้าม.1ที่นั่นน่ะค่ะ โดยส่วนตัวเป็นคนไม่ได้สวยดีเด่อะไร หน้าตาธรรมดา อ้วน เเถมยังดำ(ออกสีผิวช็อกโกเเลตน่ะค่ะ) ผมหยิกอีก เพราะเป็นลูกครึ่งด้วยค่ะ(ลูกครึ่งเเอฟริกาค่ะ) โดยส่วนตัวก็ค่อนข้างเป็นคนเฟรนลี่นะคะ เข้ากับคนง่ายอยู่ ชอบสร้างเสียงหัวเราะถึงมุขจะเเป้กก็เถอะ ที่มาถามเพราะว่ากลัวจะโดนบูลลี่น่ะค่ะTT เพราะมีปมจากโรงเรียนเก่ามาด้วย เลยค่อนข้างที่จะกลัวมากเลยทีเดียว กลัวถูกล้อ กลัวถูกเหยียด กลัวโดนเอาไปว่าเป็นตัวตลกสนุกปาก การบูลลี่จากโรงเรียนเก่ามันสร้างบาดเเผลให้เรามากเลยค่ะTT มันทำให้เราเริ่มกลัวการเข้าสังคม เเละชอบเเคร์สายตาคนอื่น เลยอยากจะถามน่ะค่ะ ว่าสังคมที่นั่นดีรึเปล่า ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่