แฟนนอกใจผมบ่อยมาก ผมควรทำไง??

กระทู้คำถาม
ผมคบกับแฟนมา8เดือน ตลอดเวลาที่คบกันมาเค้าชอบไปคุยกะ ผช. คนอื่นแอบนอกใจห่างกันทุกๆ2เดือนชอบโกหกมากมาย พอครั้งล่าสุดแอบไปโหลดแอพหาคู่แล้วผมจับได้ว่าแอดไอจีกันมา ผมมีหลักฐานแต่ยังโกหกผม แล้วมาขอโอกาศอีกครั้งร้องห่มร้องไห้
แต่ตัวผมเองหมดความรู้สึกกับเค้าไปแล้วทุกครั้งที่เค้าทำแบบนี้ผมเริ่มไม่ค่อยรักเริ่มหมดรัก
พอเค้ามาขอคืนดีเค้าอยากให้ผมกลับเป็นคนเดิมคนที่ใส่ใจเค้าคนทีหึงหวงเค้า แต่ผมทำไม่ได้เพราะความรู้สึกผมไม่ได้แล้ว ผมควรทำไงดีครับ บางทีเค้าอยากฆ่าตัวตาย ทำร้ายตัวเอง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่