สัมภาษวีซ่าอเมริกา ไป WAT แล้วโอนเงินผิดพลาด มีวิธีแก้อย่างไรคะ

หนูได้สมัครไป WAT แล้วได้จ่ายสมัครและค่าสัมวีซ่าให้กับทางเอเจ้นซี่เรียบร้อยแล้วค่ะ
แต่ความที่มันเคยจ่ายไปนานแล้ว แล้วการดำเนินการของเอเจ้นช้า และยังไม่มีความคืนหน้าว่าหาคิวจองวีซ่าให้ได้
หนูก็ได้ทำการย้ายแอคเค้าในระบบออกมาจองคิวเอง แต่ลืมไปว่าพี่เอเจ้นซี่เคยจ่ายให้ไปแล้วตอนที่ดำเนินการก่อนหน้านี้
แล้วหนูดันไปจ่ายซ้ำที่ธนาคารอีกครั้ง 

แบบนี้หนูสามารถขอเงินคืนจากทางสถานทูตได้ใช่ไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่