โอนเงินผิดยอด40000 แจ้งความ เอาเอกสารไปยืนรอนานมาก 3 เดือนแล้วเงินยังไม่เข้า ธนาคารกรุงไทย สาขาเซ็นทรัลขอนแก่น

กระทู้คำถาม
โอนเงินจำนวนเงิน 40,000 บาท ไปตั้งแต่ 26 มกราคม 65 พอติดต่อสอบถามไปที่ศูนย์ใหญ่ ก็ได้คำตอบมาว่าต้องไปติดต่อที่ ทางธนาคารสาขา พอไปติดต่อที่ทางสาขาก็ได้คำตอบห่วยแตก ทั้งพนักงานหน้าเคาน์เตอร์และผู้จัดการสาขา ยอดเงิน 4 หมื่นนะคะ ไม่ใช่ 4 บาท ร้องเรียนได้ทางไหนบ้างคะ (กรุงไทย สาขาเซ็นทรัลขอนแก่น) พอโทรเข้าไปที่เบอร์ธนาคารสาขาก็ไม่มีคนรับ ขอเบอร์ที่ไว้ติดต่อประสานงานเพื่อที่จะสอบถามก็ไม่ให้ คือเดือนร้อนมากค่ะเพราะต้องใช้เงินที่เข้าไปสอบถามบ่อยๆเพราะต้องการใช้เงิน และดูว่ามันเป็นเวลานานมากแล้ว ในการแก้ไขปัญหาตรงนี้ มันเข้า 3 เดือน จนจะเดือนที่ 4 แล้วนะคะ ทำไมมันถึงนานจัง นี้ขนาดเงิน 4 หมื่นนะคะ ยังจะแจ้งไขปัญหาแค่นี้ไม่ได้ แล้วถ้าเงินมากกว่านี้ใครจะรับผิดชอบ รบกวนติดต่อมาที่เบอร์ 0923634822 บอกจะติดต่อกลับมานานแล้วค่ะ แต่ก็ไม่มีใครติดต่อมา
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 6941736
ขออภัยในความไม่สะดวกที่ได้รับค่ะ หากไม่ได้รับความสะดวกจากการใช้บริการ สามารถแจ้งข้อมูลเพิ่มเติมทาง หลังไมค์  เพื่อตรวจสอบการทำงานและปรับปรุงพัฒนาการให้บริการต่อไปนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่