ทำธุรกิจเเอมเวย์ดีไหม

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่าเราอายุ19นะคะ ตอนนี้กำลังทำธุรกิจอยู่ค่ะ เปิดใจจากเห็นคนสำเร็จ คำสำเร็จในเเอมเวย์มีมากมาย เเสดงว่าเราก็สามารถเป็นหนึ่งในนั้นได้ ธุรกิจเเอมเวย์สมัยนี้มีหลายรูปเเบบหลายหลักการ ซึ่งเราอยู่ในระบบที่เรียกว่า Buzzolute สำหรับเรา การอยู่ให้นานพอเเละขยัน ทำให้เราสำเร็จได้ เราเพิ่งเริ่มเเต่ผลตอบเเทนที่ได้ไม่ใช่น้อยๆเลยค่ะ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่