ยังเป็นนักศึกษากำลังจะยื่นวีซ่ายื่นท่องเที่ยวออสเตรเลียค่ะ

สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเรายังเป็นนักศึกษาเรียนอยู่ค่ะ กำลังจะขึ้นปี 4 เราจะยื่นวีซ่าท่องเที่ยวไปเยี่ยมแฟนที่ออสค่ะ อยากทราบว่า เอกสารรับรองของเราควรใช้เอกสารอะไรยื่นดีคะ เพราะยังไม่มีงานทำ บัญชีก็ไม่ได้สวยค่ะ ปล.มีแฟนสปอนเซอร์ให้ทั้งหมดค่ะ แล้วอิมจะพิจารณาของแฟนมากกว่าของเราใช่ไหมคะ 🥺 ขอบคุณค่า #วีซ่าออสเตรเลีย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่