หงุดหงิดกับสัญญาณ GPS และ google map ค่ะ

สวัสดีค่ะ
ขอความช่วยเหลือนิดนึง พอดีใช้ Nissan March อยู่ค่ะ ใช้ดีนะคะ ใช้มา 4 ปีแล้ว พอดี ต้องย้ายสายงานไปเป็นเซลล์ ที่ต้องแวะเวียนหาลูกค้าบ่อยๆ ทำให้ต้องใช้ Google map บ่อยขึ้น แต่มันชอบดีเลย์ค่ะ บางที กว่าจะบอกให้เลี้ยว ก็เลยซอยแล้ว หรือ ทางด่วนที่มีทางลงน้อยๆ นี่หนักเลย คุยกับแฟน แฟนบอกว่า น่าจะเป็นที่ฟิล์ม อันนี้เปลี่ยน แล้วแก้ได้จริงเหรอคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่