ทำไมคุณแป้ง อรจิรา เล่น รุกฆาตได้ ทั้งที่ตอนนั้นมีสัญญากับ exact

เอาง่ายๆ นะครับปกติแล้วคุณแป้ง อรจิรา ดังขึ้นมาจากช่อง 5 โดยละครของค่ายเอ็กแซ็กท์ ตอนนั้นคุณแป้ง อรจิรา เหมือนจะเพิ่งมีละครเรื่องมายาพิศวาสที่เป็นเมดูซ่าไปหมาดๆ ด้วย

แต่ทำไมถึงสามารถข้ามมาเล่นละครของช่อง 7 เรื่อง "รุกฆาต" ได้โดยที่ต้นสังกัดไม่เห็นมีปัญหาอะไร

แต่ก็เห็นอยู่แค่เรื่องนั้นเรื่องเดียวนะครับที่มีการข้ามช่องมาแบบนี้ ภาพจากนั้นมาไม่เคยเห็นอีกแล้ว

ก็เลยสงสัยว่าทำไมตอนนั้นคุณแป้งถึงมาเล่นเป็นเจ้าจันทร์งามในละครรุกฆาตที่ช่อง 7 ได้
ทั้งที่ยังมีสัญญา Xact และทำไมหลังจากรุกฆาตจบไปคุณแป้งก็ไม่เคยเล่นละครข้ามค่ายอีกเลย

เพิ่งจะมาเห็นล่าสุดก็คือข้ามมาเล่นช่อง 8 ของอาร์เอส เลยทั้งที่คุณแป้งเป็นเด็กของแกรมมี่ด้วยนะ

แต่เรื่องนี้เราไม่สงสัยเท่ากับเรื่องที่คุณแป้งข้ามช่องมาเล่นเรื่องรุกฆาตของช่อง 7 ใครพอมีคำตอบเรื่องนี้ไหมครับงงเหมือนกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่