อยากสมัครบัตรเครดิตใบแรกครับปี2565บัตรเจ้าไหนดีและคุ้มครับ

อยากถือบัตรเครดิตไว้สักใบครับแต่ไม่รู้เลยครับว่าบัตรตัวไหนดีอยากให้ช่วยแนะนำหน่อยครับอยากได้แบบไม่มีค่าธรรมรายปีครับส่วนมากคิดว่าอาจจะไม่ค่อยได้ใช้เพราะกะว่าจะเอามาผ่อนของอย่างเดียวครับเงินเดือนตอนนี้18000ครับที่เล็งๆไว้ตอนนี้ก็กรุงศรีเฟิร์สช้อยส์ไม่ก็บัตรเครดิตของscbครับช่วยแนะนำหน่อยครับ🙏🙏🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่