ติดล่าช้าสินเชื่อเงินสดธนาคารมีผลต่อการกู้เอนกประสงค์คอนโดไหมครับ(ติดล่าช้าเเบงค์สีชมพูคอนโดกู้ของเเบงค์สีส้ม)

ติดล่าช้าสินเชื่อเงินสดธนาคารมีผลต่อการกู้เอนกประสงค์คอนโดไหมครับ(ติดล่าช้าเเบงค์สีชมพูคอนโดกู้ของเเบงค์สีส้ม)
อยากทราบว่าจะรีไฟแนนช์เเละกู้เพิ่มได้ไหมครับพอดีมือใหม่ปล่อยเช่าคอนโดครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่