🎹 ♥♪*¨*♫ มาแบ่งปันเพลงที่คุณฟัง หรือ อยากแชร์ให้คนอื่นฟังตอนนี้กันเถอะ !! Vol.761 ♥♫*¨*♪ 🎹

สวัสดีวันพุธค่ะทุกคน ใครมีเพลงอะไรที่อยากแนะนำ อยากลองให้คนอื่นฟัง มาโพสต์กันได้เลยนะคะ
(ได้ทุกแนว ทุกภาษาเลยค่าาาาาาาาา)
วันนี้ขอเปิดกระทู้ด้วยเพลงนี้นะคะ เป็นเพลงเศร้า แต่ฟังได้เรื่อยๆ แหละ ฝนตก
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เพลงที่สอง เป็นเพลงประกอบการ์ตูนอนิเมชั่นเรื่อง "มู่หลาน" ค่ะ ซึ่งเราชอบมากเลย แต่อันนี้เป็นเวอร์ชั่นไทยนะ พระจันทร์
เพลงที่สาม เราว่าเป็นเพลงที่ฟังง่าย บรรยากาศก็น่ารักดีค่ะ ยิ้ม
เพลงที่สี่ เป็นเพลงที่เราตั้งใจไว้แล้วค่ะ ว่าจะโพสต์ พอดีอินอะไรนิดหน่อย 555+ ประหลาดใจ
เพลงที่ห้า นี่เราชอบแทบทุกอย่างของเพลงเลยค่ะ ฟังแล้วรู้สึกฟิน เยี่ยม
เพลงที่หก นี่เราชอบอารมณ์ บรรยากาศของเพลงค่ะ รองลงมาก็ทำนองซาวด์ดนตรี นวม
เพลงที่เจ็ด เราว่าเป็นเพลงที่เพราะมากเลยค่ะ ชอบเสียงนักร้อง ซาวด์ดนตรีก็ดี ลูกฟุตบอล
เพลงที่แปด เรารู้สึกคล้ายๆ กับเพลงที่หกเลยค่ะ แล้วบอกไม่ได้ด้วยว่าชอบเพลงไหนมากกว่า ดาว
เพลงที่เก้า เป็นเพลงที่เราเจอโดยบังเอิญค่ะ ฟังแล้วก็รู้สึกว่าอลังดี เลยเอามาโพสต์ดีกว่า เท่
สุดท้าย ขอปิดด้วยเพลงนี้นะคะ เป็นเพลงที่เคยโพสต์แล้วล่ะ แต่อยากฟังอีก หัวใจ

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามามีส่วนร่วมในกระทู้นี้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่