หลั่งในในวันเป็นประจำเดือนวันสุดท้ายท้องไหมคะ?

เราเป็นประจำเดือนวันที่ 30 มีนาคม แล้วเรามีอะไรกับแฟน หลั่งใน ในวันที่ 5 เมษายน ซึ่ง ปจด. ใกล้หายพอดี แล้ววันที่ 17 เมษายน มีเลือดออกมาจากช่องคลอด เป็นสีน้ำตาลเข้ม มา 4 วัน คือ 16-19 เมษายน เลือดออกในวันแรกเยอะ วันที่3-4 มีเล็กน้อย เราอยากรู้ว่ามีใครเคยเป็นแบบเรามั้ยคะ แล้วเสี่ยงต่อการตั้งครรภ์หรือเปล่า? เราไม่รู้ว่าเลือดที่ออกมาคือเลือดล้างหน้าเด็ก หรือ เลือดไข่ตก หรือ ผลข้างเคียงยาคุม อันไหนมีความเป็นไปได้บ้างมั้ยคะ? 

ปล. เราทานยาคุม แต่ไม่ตรงเวลา มีลืมบ้าง (เราคิดว่าบางทีอาจเป็นผลข้างเคียงของคุม)

ขอบคุณค่ะ 🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่