โรงเรียนสายน้ำผึ้ง ในพระอุปถัมภ์ เปิดเทอมวันไหน?

ปีนี้โรงเรียนสายน้ำผึ้งเปิดเทอมวันไหนหรอคะ ในกลุ่มปีที่ผ่านมาเงียบมาก ส่วนในเว็บโรงเรียน เราก็ไม่ค่อยได้ติดตาม มาดูอีกทีก็ผ่านวันมอบตัวของเด็กใหม่มาแล้ว ( ส่วนเราเป็นเด็กเก่าค่ะ ปีนี้ขึ้นม.5 แต่ไม่ค่อยชอบการทักถามครูเท่าไหร่ ก็เลยเป็นแบบนี้ แล้วตอนนี้ก็ยังไม่กล้าถามค่ะ ) ถ้ามันเปิดไปนานแล้ว มีวิธีรับมือกับการบอกพ่อแม่ว่ายังไงบ้างคะ T T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่