ลาออกจากงานเพราะเพื่อนร่วมงานดีมั้ยค่ะ

กระทู้คำถาม
เบื่อสังคมที่ทำงานมากค่ะ พูดจาใส่ร้ายกันไปมา และงานที่เราทำจะเป็นงานขาย และมีปัญหากันฝ่ายเดียวกันด้วย มีปัญหาเรืองยอดขายและค่าคอม และคนที่ทำงานคนอื่นๆก็คอยเสี้ยม แต่พอต่อหน้าแต่ละคนทำเหมือนดี  อยากลาออกมากๆ มาทำงานของตัวเอง แต่ก็ยังคิดไม่ออกว่าจะทำอะไร อยากจะค้าขายแต่ก็ไม่กล้าลงทุน รบกวนขอความเห็นหน่อยนะค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่