หาพิกัดเสื้อผ้าคนอ้วน

หาพิกัดร้านเสื้อผ้าคนอ้วนครับ ทั้งเสื้อกางเกงผู้ชายอกประมาณ56ขึ้น เอว48ขึ้น มือ1มือ2ได้หมดขอราคาไม่แรงมากนะครับ ออกแนวสีโทนๆหน่อย แฟชั่นๆ ประมาณพี่โอ๊ตปราโมท พี่ป๊อบปองกูลอะครับ อยากได้แนวนั้น เสื้อคลุมใหญ่ๆยาวๆปิดถึงเขาหรือไม่ก็ปิดเลยพุงลงมา กางเกงหลอมๆขาใหญ่ หรือไม่ก็มีแบบไหนลองแนะนำได้เลยนะครับ ฝากร้านได้แนะนำร้านได้ยิ่งดีเลยครับขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่