รบกวนรีวิวเอกภาษาของสาธิตมศว.ประสานมิตรให้หน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ เราเป็นเด็กม.3 ที่อยากเรียนสาธิตมศว.ประสานมิตรมากๆๆๆๆๆๆ เลยอยากมาหารีวิวและนำไปตัดสินใจอีกครั้งค่ะ เราอยากเข้าเอกภาษา อังกฤษ - ฝรั่งเศษ หรือ เอกภาษาอังกฤษ - เกาหลี ค่ะ เราอยากทราบขอมูลภายในคร่าวๆ เช่น ห้องเรียนเป็นยังไง เพื่อนเป็นยังไง การเรียนการสอน ครู ตึกที่เรียน อะไรประมาณนี้น่ะค่ะ
ห้องเรียน ตึกที่เรียน เหมือนมันสร้างแพชชั่นในการเรียนให้เราด้วยค่ะฮือㅠㅠ เราไปตามในพวกยูทูป เราเจอแต่คลิปที่วิวที่ไม่ค่อยตรงกับโจทย์เราเท่าไหร่เลยค่ะ หรือเป็นเอกอื่นที่เราไม่ได้อยากเข้า;--; ใครเห็นเราขอรบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ🙇🏻‍♀️🫶🏻

อ้อ รบกวนแนะนำหอหรือคอนโดแถวอโศกที่ราคาน่ารักๆให้หน่อยนะคะㅠㅠ หรือใกล้ย่านอโศกและใกล้ mrt ก็ได้ค่ะ เราเป็นเด็กตจว.ไม่ค่อยรู้เรื่องเส้นทางอะไรในกทมสัดเท่าไหร่เลยค่ะ ขอบคุณอีกครั้งนะคะ💘
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่