iTunes ซื้อเพลงแล้วไม่ขึ้นในแอพ รอดำเนินการใน app store

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีเรากดซื้อริงโทนละทีนี้มันไม่ขึ้นในแอพค่ะแต่หักเงินไปแล้ว เราเลยกดซื้อซ้ำ พอมาดูที่ appstore ขึ้นว่ารอดำเนินการค่ะ คือซื้อรอบสองแล้วไม่ได้หักเงินนะคะ หักแต่รอบแรก ถ้าทิ้งไว้แบบนี้เป็นไรไหมคะ พอดีเพิ่งมารู้ทีหลังว่าถึงไม่มีในแอพก็สามารถตั้งค่าใน setting ได้ วอนผู้รู้ช่วยตอบทีค่ะ ปล่อยทิ้งไว้จะมีผลเสียอะไรไหม อธิบายไม่เข้าใจตกไหนสอบถามซ้ำได้เลยนะคะ เซ็งมาก twt ปล.เราตัดผ่านทรูมันนี่วอลเลทนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่