เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

IPhone 13 กับ IPhone 12 Pro Max ต่างกันมากไหมคะ

กระทู้คำถาม
คือลังเลสองรุ่นนี้มากๆ เพราะ 13 เป็นเครื่องสีขมพู ซึ่งเราชอบสีชมพูมากๆ แต่ 12 โปรแมคก็เครื่องใหญ่
และเราก็เป็นสายเล่นเกมส์ด้วย พวก Rov ฟรีฟรายไรงี้อะค่ะ เลยอยากทราบว่า 2 รุ่นนี้ ขนาดต่างกันมากไหมคะ
คือ Iphone 13 นี่ดูเล็กไหม เวลาถือ ปัจจุบันเราใช้ 7 + อยู่ ขนาดแตกต่างกันมากไหมคะ แล้วสองรุ่นนี้เพื่อนๆว่าควรเลือกรุ่นไหนดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่