ระหว่างฟิลิปปินส์ เวียดนาม อินโดนีเซียคุณอยากให้ชาติไหนได้เหรียญงินซีเกมส์มากที่สุด

กระทู้สนทนา
ส่วนตัวผมอยากให้ฟิลิปปินส์ปาดเวียดนามได้เหรียญเงินครับ ดูเขาลงทุนไปเยอะ มีการแสดงความกระตือรือร้นที่จะพัฒนายกระดับทีมอย่างชัดเจน ส่วนเหรียญทองแดงก็ให้เวียดนามปลอบใจ สำหรับอินโดนีเซียไม่แน่ใจว่า ตั้งแต่ไม่มีแมงกาแนงแล้วจะยืนโพเดียมไหวไหม

เพื่อนๆ มีความคิดเห็นยังไงกันบ้างครับ อยากให้ทีมไหนได้เหรียญเงินเหรียญทองแดงตามลำดับ และคิดว่าทีมไหนน่าจะได้ถ้าวิเคราะห์กันจริงๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่