มีแฟนอยู่ไกลแต่ไม่แท้คหาไม่โพสหามันจำเป็นไหมค่ะ

กระทู้คำถาม
แฟนพูดกับเราว่าไม่จำเป็นต้องแท้คหากันเราไปไม่ถูกจิงๆแต่ครอบครัวต่างฝ่ายต่างรับรู้ว่าเราคบกันแล้วเราชอบแท้คหาเขาบ่อยๆแต่เขาจะไม่ค่อยตอบกลับเรามีนอยแหละ🥺🥲มันจำเป้นไหมค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
คำว่าจะเป็น  คือ ต้องทำ ไม่ทำไม่ได้ ถ้าไม่ทำแล้วจะตาย แบบนี้อ่ะจำเป็นมาก  

จุดประสงค์ที่แทกหาเค้า ต้องการอะไรจากเค้า ต้องตอบตรงนี้ให้ได้ก่อน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่