เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ลุ้นๆว่าจะออกหรือไป

คือตรงข้ามบ้านมีคนเป็นโรงประสาทอยู่เป็นบ้านเช่าและอยู่กันหลายคนแต่คุมพี่แกไม่อยู่4วันที่แล้วเดินเข้าบ้านคนฝั่งเดียวกันแบบเจ้าของบ้านไม่อยู่เลยเล่าให้แฟนเจ้าของบ้านฟังแฟนเจ้าของบ้านบอกเราว่าเห็นว่าเค้าจะย้ายออกสิ้นเดือนนี้นะเราเองก็ลุ้นๆอยู่เพราะไม่มีความปลอดภัยเลยล่าสุดตอนเช้าประมาณตี5ออกมาสูบบุหรี่แกล้มเหล้าขาวแล้ว1แต่คือบ้านเค้าก็ใช้ชีวิตปรกติมากๆแถมยังงงอยู่ว่าพึ่งออกจากงานแต่มีเงินซื้อเหล้าขาวเบียร์บุหรี่ได้ทุกวันงงมากคงต้องลุ้นดูว่าจะไปจริงๆไหมเฮ้อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่