เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยากดูดวงส่วนตัวฟรีเรื่องความรักค่ะ แต่อยู่ต่างประเทศ

สวัสดีค่ะ พอดีอยากดูดวง เป็นคนชอบเรื่องนี้ค่ะ ปกติจะดูตามyoutube หรือเว็บอ่ะค่ะ ไม่เคยดูดวงส่วนตัวที่ไหนมาก่อน ต้องการหาหมอดูที่รับดูดวงฟรี แต่ส่วนใหญ่หมอดูดังๆ แม่นๆ ต้องเสียเงินทั้งนั้นเลยค่ะ แต่…..จขกทมีเรื่องร้อนใจค่ะ หากผู้ใดช่วยคลายปัญหาที่อยู่ในใจและค้างคาใจมาตลอดได้จะเป็นกุศลและจะขอบพระคุณมากๆค่ะ 🙏🙏🙏🙏

คำถาม1:
เรารู้สึกแฟนมีไรปิดบังค่ะ เรื่องผญอายุน้อยกว่า อาจไม่ใช่เรื่องชู้สาวก็ได้ แต่อาจเป็นเรื่องอื่นก็ได้ค่ะ เราถามเค้าตรงๆ เค้าบอกว่าบอกเราไม่ได้ มีเหตุจำเป็นที่บอกไม่ได้ คือมันมีพิรุธค่ะ ผญอย่างเราเซ้นแรงและดูออกว่ามันต้องมีไรแน่ๆค่ะ

คำถาม2: แฟนเราจะมีวันนอกใจเรามั้ยคะ? หวังว่าจะไม่มี แต่ถามเผื่อสำหรับอนาคตว่าจะมีวันนั้นมั้ยคะ ที่แฟนจะนอกใจถ้ามี มาจากทางไหนคะ

ชื่อเรา น. ส. นงนภัส นิมินรัมย์ เกิด 1เมษา 2545

แฟน น. คีแรน จอร์จเลง ฮอลล์ (ไม่แน่ใจว่าสะกดชื่อกลางเป็นภาษาไทยถูกมั้ย
เป็นชาวต่างชาติ เกิดวันที่ 28 กันยา ค.ศ. 2000ค่ะ

ขอบพระคุณมากๆค่ะ 🙏🙏 ขอให้การทำนายในครั้งนี้จงเกิดเป็นบุญกุศลแก่หมอดูทั้งหลายที่ช่วยทำนายให้ข้าพเจ้าพ้นจากทุกข์ คลายความสงสัย คลายความกังวลด้วยเถิด สาธุ🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่