รบกวนดูลายมือให้หน่อย แบบนี้ใช่ลายมือขาดมั้ยค่ะ

สอบถามผู้รู้หน่อยนะคะ อย่างมือซ้ายเรียกว่าลายมือขาดแน่นอน แต่เราสงสัยมือขวาอะคะว่าแบบนี้คือยังไง เราพยายามหาอ่านแล้วแต่ก็ไม่มีข้อมูลที่เหมือนมือเราเลย เส้นไม่ได้ติดกันแต่เส้นหนึ่งหยุดที่เส้นวาสนาถูกมั้ยค่ะ อีกเส้นเลยมานิด แล้วแบบนี้ถือว่าลายมือขาดมั้ย เรียกว่ายังไง ดีหรือไม่ดี 
และเส้นด้านข้างมือขวา เรามีเส้นคู่ครองยาวมากเกิน 2 เซ็นเลยแบบนี้จะดีมั้ย(เราคิดว่าน่าจะเรียกว่าเส้นคู่ครองแต่ถ้าเข้าใจผิดรบกวนชี้แจงด้วยนะคะ) แต่ปัจจุบันเกิดมา 28 ปีแล้วยังไม่มีแฟนสักคนเลย5555555555555 จะได้คู่ครองมั้ยชีวิตนี้
อีกหนึ่งอย่างที่อยากรู้ว่าเรามีโอกาสมีชื่อเสียงหรือรวยมั้ยอะคะ งานที่ทำอยู่มีชื่อเสียงถึงจะรุ่งขึ้น(ไม่ใช่ดารานักแสดง ไม่ใช่วงการบังเทิง) ตอนนี้เริ่มทำด้านนี้มา 2 ปีแล้วยังไม่ค่อยมีแววปังเท่าไร เพี้ยนสะอื้น

ส่วนเส้นอื่นเราก็อยากรู้เหมือนกัน รบกวนผู้รู้แสนใจดีด้วยนะคะ อิอิ เราเกิด 12/8/36 เวลา 05.03 ปีระกา(บอกเผื่อมีคนใจดีดูให้ 5555)
เพี้ยนปูเสื่อเพี้ยนขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่