หนูควรทำยังไงดีคะกับความรู้สึกแบบนี้หลังจากเกิดอุบัติเหตุครั้งแรก

ควรทำยังไงดีคะภาพตอนโดนชนมันอยู่ในหัวตลอดหลับตาก็นึกถึงหนูก็คิดนะคะว่าดีแค่ไหนเป็นแค่รถยนต์ไม่ใช่รถพ่วงไม่งั้นหนูต้องตายแน่ๆหนูคิดแบบนี้ตลอดและคิดอีกว่าถ้าเป็นรถพ่วงเราคงตายแล้วหนูกลัวค่ะตอนนี้หนูไม่อยากเจอคนที่ชน หนูอยากอยู่คนเดียวค่ะ หนูควรทำยังไงดีหนูไม่อยากคิดแบบนี้เลยค่ะคือเรื่องมันเกิดเมื่อวานค่ะเลยกังวลใจหนูไม่อยากคิดมากทำยังไงดีคะ แต่ชนไม่แรงนะคะรถเขาไม่เป็นอะไรเลยรถหนูพังค่ะตัวหนูไม่เป็นอะไรมากมีแผลนิดหน่อยจุกตรงท้องและปวดก้นค่ะและเขาไม่หนีนะคะแต่จังหวะนั้นหนูมีสิ่งนึงที่เข้ามาในหัวคือยังไม่ยากตายค่ะช่วยหนูด้วยนะคะหนูกลัวมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่