การเดินทางจาก central the original store ไปสวนเบญจกิติ ไปยังไงคะ?

กระทู้คำถาม
พอดีจะไปนิทรรศการที่ Central the original store ค่ะแล้วหลังจากนั้นจะไปสวนเบญจกิติต่อแต่เราไม่ทราบว่าต้องไปอย่างไรค่ะ รบกวนผู้รู้วิธีการเดินทางมาให้ข้อมูลเราหน่อยนะคะ /ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ยิ้ม

ปล.เพิ่งตั้งกระทู้นี้เป็นกระทู้แรกเลยค่ะถ้าใส่ Tag ผิดต้องขออภัยด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่