คุณยังเชื่อใจไว้ใจแฟนตัวเองได้อยู่ไหมหลังจากจับได้ว่าแอบคุยแอบไปหาผญคนอื่น คนที่ทำงานที่เดียวกัน

กระทู้คำถาม
เรื่องมีอยู่ว่า เรากับแฟนคบกันมา1ปี7เดือนแฟนเราทำตัวดีมาตลอดไม่มีเรื่องผญเลย จนมาจับได้ว่าแอบคุยแอบไปหาผู้หญิงคนที่ทำงานด้วยกันจับได้เพราะเขาแอบคุยแชทในอินสตาแกรม โทรคอลหากันซื้อนั่นนี่ไปให้ผญคนนั้น เหมือนจะคุยกันมานาน2 ถึ3เดือนได้ โดยที่เราไม่เอะใจเลย ตอนอยุ่กับเราเขาลบแอฟทิ้ง พอเขาไปทำงานเขาโหลดแอฟมาคุยกัน ผญคนนั้นเคยเห็นเราและรู้ว่าว่าแฟนเรามีคนรักแล้ว แต่แฟนเราก่ไม่เบานะ แอบคุยแอบเล่นด้วย ของแบบนี้ตบมือข้างเดียวไม่ดัง ใช่ค่ะ พวกมัน2คนจงใจทำสิ่งพวกนี้ คุยกันแบบชู้ จนเรามารู้เราเกือบจะเลิกกับแฟนเรา แต่เราเป็นคนให้โอกาสคนค่ะ เราให้โอกาสแฟนเรากลับใจ เราถามเขาว่าตัดผญคนนั้นจริงๆแล้วใช่ไหม เเฟนเราบอกไม่คุยแล้วตัดแล้ว เพื่อนๆเราขอความเห็นหน่อยค่ะว่าเราควรจะทำยังใง เราไม่ไว้ใจเขาอีกต่อไปแล้ว ระแวงทุกครั้งที่เขาออกบ้าน ไปทำงานก่ไม่มีความสุข กลัวเขาจะกลับไปแอบคุยกันอีก เราจับได้เราโทรหาผญคนนั้นเลยนะ เชื่อไหมว่า เขาพูดว่าเข้าใจๆเราผู้หญิงด้วยกัน ยิ้ม ถ้าเข้าใจคุณคงไม่มาแอบคุยกับแฟนคนอื่นหรอกแ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่