รบกวนแนะนำโน้ตบุ๊กให้ทีค่ะ

การใช้งาน โปรแกรม AutocCad , Sketch up , V-ray , photoshop ไม่เล่นเกมค่ะ

ตั้งงบไว้ประมาณ 25,000-30,000 บาท รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบค่ะ

** เนื่องจากนำมาใช้ในงานออกแบบจึง ขออนุญาตติดแท็ก ออกแบบสถาปัตยกรรมและสถาปัตยกรรมภายใน เผื่อมีสมาชิกที่ทำงานในสายงานนี้ช่วยแนะนำโน้ตบุ๊คที่เหมาะสมกับงานด้านนี้เพิ่มเติมให้ด้วยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่