ส่งเพลงประมาณบอกชอบไปแต่เขาไม่ตอบกลับ

สวัสดีค่ะตอนนี้เราแอบชอบคนๆนึงมากเลยค่ะเป็นผู้หญิงด้วย เราพึ่งเริ่มคุยกับเขายังไม่นานค่ะ คือเราส่งเพลงไปเป็นเพลงประมาณแอบชอบอะค่ะ
แล้วทีนี้เขาก็ตอบมาว่า "ทำไมถึงส่งมา" เราก็ตอบไปว่า "เพลงมันเพราะดีเลยอยากให้ฟัง" เราไม่กล้าบอกเขาตรงๆอะค่ะเพราะว่าเรากลัวเขาเสียความรู้สึก
แล้วทีนี้เขาก็อ่านไม่ตอบค่ะ เราคือกลุ้มใจมากๆเลย หรือว่าเราควรบอกไปตรงๆดีคะ 
   **ขอบคุณสำหรับคำตอบไว้ล่วงหน้านะคะ**
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่