? ทำความสะอาดบริเวณที่นอนผู้ป่วยโควิด ต้องทำยังไงบ้างเราสามารถทำเองได้ไหม

ตามหัวข้อเลยค่ะ เราต้องทำความสะอาดที่นอน หมอน ผ้าห่ม มุ้งคนเป็นโควิดที่รักษาตัวอยู่ที่บ้านยังไงให้ปลอดภัยและไม่ติดคนทำความสะอาดบ้างคะ คือไม่ทราบว่ามีใครบ้างจะมีข้อมูลส่วนนี้บ้างไหมมาเเชร์และเเนะนำให้ทีค่ะ เเละจะติดต่อเจ้าหน้าที่ให้มาพ่นยาฆ่าเชื้อที่บ้านต้องติดต่อทางไหนยังไงบ้างคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่