เอาจริงๆนัดนี้ผมในฐานะแฟนลิเวอร์พูล เชียร์แมนยูครับในนัดนี้

เพราะผมอยากให้แมนยูชนะตัดแต้มเอฟเวอร์ตันครับ   การไม่มีเอฟเวอร์ตันอยู่ในพรีเมียร์ลีค  ถือเป็นสิ่งที่ดีต่อลิเวอร์พูลครับ
เจอลิเวอร์พูลทีไรเล่นดีประจำ ใส่เต็มที่ 200%  แถมเล่นแรงพานักเตะลิเวอร์พูลตัวสำคัญบาดเจ็บด้วย

การไม่มีเอฟเวอร์ตันในพรีเมียร์ลีกอาจจะดีต่อลิเวอร์พูลก็ได้ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่