ขีดที่ 2 ขึ้นจางแบบนี้ ท้องไหมคะ ?

กระทู้คำถาม
ประจำเดือนขาดไป 5 วัน เลยลองตรวจดูตอนเช้าของวันที่ 5 เม.ย. 65 ผลขึ้น 1 ขีด จากนั้นก็เอาไปเก็บเลย ไม่ได้รอผลนานกว่านี้ค่ะ และวันนี้มาจัดห้อง (9 เม.ย. 65) เห็นมันขึ้นขีดที่ 2 แบบนี้ เลยไม่แน่ใจว่าใช่เจ้าตัวน้อยไหมคะ ?

ปล. ยังไม่ได้ตรวจซ้ำ กะว่าจะไปซื้อมาตรวจอีกครั้งพรุ่งนี้ค่ะ แต่ตอนนี้ค้างคาใจมากเลยค่ะ 😅

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่