คำถามเกี่ยวกับ Listening TOEIC Part 3 และ Part 4

กระทู้คำถาม
ต้องการถามว่า Part 3 และ Part 4 ที่เป็น Conversations ไม่มีการเว้นช่องไฟให้อ่านคำถามเหมือนในคลิปเลยหรือเปล่าครับ หรือมีเวลาให้สักแปปนึง เพราะรู้สึกตามคลิป คือ ในระหว่างที่กำลัง "Questions 80-82 referred the following announcement" ช่องว่างเวลาแค่นี้ ผมอ่านโจทย์ไม่ทันจริงๆ แล้วไปฟังและอ่านระหว่าง Conversation ตีกันยุ่งเหยิงไปหมด ในการสอบจริงๆ จะมีการหยุดคั่นไหมครับ หรือ ต่อยิบๆ กันแบบในคลิปเลย

ต้องการเตรียมตัวครับ ถ้าเป็นตามคลิปน่าจะฝึกแบบ Intense พอตัวเลย

คลิปที่กล่าวมาด้านบนครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่