สลิ่มท้องจะปวดอดขำไม่ไหว ดูสัมกับแดงเปิดฉากใส่กันแล้ว

กระทู้คำถาม
เพลาๆ  กันบ้างครับ  ส้มกับแดงควรสามัคคีกันไว้เพราะเท่านี้คะแนนเสียงก็สู้สลิ่มไม่ไหวแล้ว จะทะเลาะกันก็เกรงใจสลิ่มบ้าง

เริ่มมีความบันเทิงกันแล้วครับ เมื่อ...คนผมหงอกออกมาตั้งคำถามกับ  ชัชชาด  ว่าทำแบบนี้หลอกคน กทม.  ไหม?

อิสระ...แบบไหนหว่า  555

นี่ถ้าสลิ่มถามว่า  ชัชชาดกับเพือพ่อ  หลอกคนกทม.ไหม?  มันคงไม่สั่นสะเทือนเท่ากับคนผมหงอกถามมาจากต่างแดน

ทำเอาสามกีบร้อนรุ่ม. .

เท่านั้นยังไม่พอ  ...ยังครับ  สำทับมาด้วยน้องฉ้อ  คนสวยของคนพวกเดียวกัน

ฉ้อออกมาโต้ชัชชาดว่า   ไม่เห็นด้วยชัชชาดเรื่องกำหนดโซนการก่อม็อบ  ส่วนรายละเอียดไปหาอ่านเอาเองครับ...

ส้มแดงฟัดกันเองแบบนี้  ความบันเทิงจึงบังเกิดขึ้นกับสลิ่มสิครับ  555  สลิ่มนี่ ช่างโชคร้ายจริวๆ  จู่ๆก็โดนสามกีบส้ม  สามกีบแดงยัดเยียดความบันเทิงมาให้  และทำท่าจะบันเทิงกันต่อเนื่อง

เอาน่า  เกิดเป็นสลิ่มต้องอดทน (ขำไม่ไหว)

อิอิ
แสดงความคิดเห็น