SM ทรีต karina aespa ดีสุดในวงเเล้วจริงไหม ดูคนในวงจะมีปัญหาเรื่องการทรีตหมดโดยเฉพาะ giselle aespa

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
จีเซล คือโดนหนักสุดมาตลอดทุกงาน โดยเฉพาะงานล่าสุดนี่หนักเลย ไม่เห็นจีเซลเลยหรือเเม้กระทั่งท่อนเพลงเเร็ปยังโดนเเบ่งให้คาริน่าทั้งๆที่ท่อนร้องก็ไม่มี เต้นก็อยู่หลังๆ น้องหนาวลองลงมา เป็นคนเดียวที่ไม่มีรูปลงในระยะเวลา 2เดือนเเต่คนอื่นมีให้ลงหมด ขนาดน้องหนาวสร้างกระเเสจาก fancam got ก็ปล่อยให้กระเเสเงียบ เเละไม่มีการโปรโมทเพลง ost เเม้เเต่ใดๆเช่นเดียวกับหนิงหนิง 
เลยอยากทราบว่าคาริน่ามีปัญหาอะไรเเบบนี้บ้างไหม
หรือ SM มันเเย่เเบบนี้กับทุกคนอยู่เเล้วโดยเฉพาะจีเซล
แก้ไขข้อความเมื่อ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 27
เข้าใจนะเมนเราซีนน้อยหรือรูปน้อยกว่าแฟนคลับน้อยใจมันไม่ผิดนะ ค่ายน่ะด่าได้นะถ้าค่ายมันทำไม่ดีจริงๆแต่ขอเตือนไว้เลยว่าอย่าด่าหรือแขวะเมนคนอื่นก็พอ ตอนนี้ยังไม่มีหรอกแต่อยากเตือนไว้ก่อนรักเมนมากรักได้แต่อย่าลืมรักเมมเบอร์ที่เหลือด้วยนะ
ความคิดเห็นที่ 8
ถ้าเป็นในเอ็มวีมันก็น่าด่านะ แต่อันนี้มันเป็นงานโฆษณาเจ้าของสินค้าเขาบรีฟมาแบบนี้รึเปล่า
ความคิดเห็นที่ 26
สงสารคาริน่าเหมือนกันนะที่หลายคนมองเป็นเด็กดันเเละโดนด้อยค่า ในmvนับซีนได้เลยนะหลังๆน้องหนาวได้ท่อนท่อนkilling part ไฮโน็ต เเทบจะเยอะสุดเเล้วมั้งเอาอะไรมาไม่ดันเรื่องรูปที่ลงมีปัญหายังใงเราไม่รู้เเต่ถ้าลงเเค่ของคาริน่าคนเดียวอันนี้ค่ะถือว่าขัดขาเเน่ๆรายการ saturday night ที่ไปออกก็ไปกัน2คนดี๋ยวก็จะมีเพลงostมาอีก เดี๋ยวฉันเอามั่งดีกว่าว่าทำใมคาริน่าจีเซลไม่ได้ร้องด้วยดีใหมคะ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่