ถ้าสะไภ้เล็ก เคยเป็น ผญ. ที่เคยคุยกับพี่ชายของแฟนเค้า สะไภ้ใหญ่ต้องทำตัวแบบไหนค่ะ

ขอสอบถามหน่อยค่ะ ว่าต้องทำตัวยังใง ถ้าเจอแบบนี้  อธิบายไม่ถูกเลยค่ะ  

ว่าที่น้องสะใภ้ เคยคุยกับพี่ชายของแฟนตัวเอง เมื่อ 6ปีที่แล้ว ณ(ตอนนั้น ผญ มีสามีและลูกอยู่แล้ว  ส่วนพี่ชายของแฟนเค้าตอนนั้นก็มีแฟนอยู่แล้ว คือเราเอง และเราจับได้ว่าเค้าคุยกัน  จนปัจจุบัน มารู้ว่าน้องชายแฟน คุยกับ ผญ . คนนี้ เราต้องทำตัวยังไงค่ะ เพราะตอนนั้นเคยมีปากเสียงกับผญ คนนี้เพราะเคยโทรมาเย้ย เรา ว่าไปกับแฟนเรา ทำตัวไม่ถูกเลยค่ะ  รู้งี้ เลิกกะแฟนไปส่ะตอนนั้นก็จบ เห้อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่