มีคนชอบทักว่าพี่ ทั้งๆที่อายุยังน้อย เป็นเพราะอะไร?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ อายุ14 ม.2นะคะ อาจจะฟังมองเด็ก ใช่ค่ะหนูเด็กมากๆ  สงสัยอยู่อย่าง1ค่ะทำไมส่วนใหญ่เด็กอายุ12+ ที่แต่งตัวเป็นแต่งตัวเก่งถึงมองว่าหน้าแก่หรอคะ หรือว่าแก่แดด ส่วนตัวชอบมีคนทักมาจีบคนที่จีบอายุ16+ทั้งนั้นเลยค่ะเค้าจะเรียกเราพี่ตลอด พอบอกว่าอยู่แค่ม.2เค้าจะชอบหาว่าโกหก คือส่วนตัวเป็นคนหน้าตาพอใช้ได้นะคะ* หน้าเป็นรูปไข่ จมูกโด่ง ปากเป็นกระจับ ตาคม คิ้วเข้ม(ไม่มาก) แต่ผิวคล่ำๆนะคะ บางทีพี่ที่ร้านขายของอายุน่าจะขึ้นต้นด้วย2คิดตังให้ จะเรียกพี่ตลอด ไป7-11พนักงานก็จะเรียกพี่ พี่สนใจนู้นนี่นั้นไหมคะ ชอบกลับมาขำคนเดียวตลอดว่าหน้าฉันแก่หรอ บางทีไปตลาดคนเดียวไปซื้อข้าว เจอเพื่อนในเฟสซึ้งเค้าอายุ18-19แล้ว เค้าแบบเอ้าแก คือหนูจะร้อง55555 ส่วนตัวเป็นคนพ่อแม่ปล่อยค่ะแต่ก็มีขอบเขต  ไปไหนมาไหนคนเดียวไปกับเพื่อนได้ ชอบถ่ายลงเฟส ลงไอจี90%ไปกับเพื่อนกับเเฟนค่ะ หรือมันเป็นที่พ่อแม่ปล่อย หรือมันเป็นที่กน้าเราแก่ หรือเราแรดคะ (ขอคำตอบที่มันไม่ค่อยทำร้ายจิตใจนะแงงเป็นซศ.กลัวคิดมากค่ะ)อมยิ้ม20
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่