อยากทราบรายละเอียดการเกณทหารในปี2565 คร้บ

กระทู้คำถาม
ตัวผมเองจบ ป.ตรีครับ เพิ่งสมัครทหารเกณไป ทีนี้ผมเลือก ทบ.ผลัด1 มทบ 11 ครับ อยากทราบว่าตัวผมจะได้ฝึกที่ มทบ 11 มั้ยครับ พอดีเห็นอ่านในกระทู้อื่นเห็นบอกว่า ไม่ได้เลือกที่ฝึก ผมเลยสงสัยว่าแล้วอย่างงี้ทหารจะให้ผมจิ้ม มทบ 11 ทำไม เลยอยากจะถามว่าได้ลง มทบ11 จริงมั้ยหรือโดนคัดไปที่อื่นต่อครับ ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่