ฝันเห็นงูสีเหลือง3ตัวกัดกันอยากรู้คำทำนายค่ะ

ฝันช่วงใกล้เช้าค่ะฝันว่ามีงูสีเหลือง(ไม่แน่ใจว่าเขาเรียกว่างูหลามมั้ยนะคะ)ตัวก่อไม่ใหญ่มากแต่ก็ถือว่าใหญ่เหมือนจะอยู่บนต้นไม้ แล้วก่อมีงูลักษณะเดียวอีกตัวเลื้อยมาแล้วไอตัวเเรกก็กัดตัวที่2ที่โผล่มากัดแบบทะลุช่วงหัวในฝันคือตกใจมากแล้วจู่ๆก่อมีงูอีกตัว(ตัวที่3)ที่ลักษณะเดียวกันเลื้อยมาอีกไองูตัวแรกก็จะกัดอีกแต่รอบนี้งูตัวที่3ไม่ยอมให้กัดง่ายๆแต่สุดท้ายก่อโดนงูตัวเเรกกัดทะลุช่วงหัวตายในฝันคือกลัวมากคิดว่าทำมัยงูตัวนี้ดุจังกลัวจนสดุ้งตื่นเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่