ตามหาเกมใน PS2 แนวฟันดาบ

กระทู้คำถาม
จำได้ว่าตัวเอก เป็นผู้ชายใช้ดาบ เหมือนจะมีพลังภายใน หรือ กังฟู 
จะมี 1 ด้านที่เป็นเหมือนตัวเอก ตามนางเอก แล้วไปเจอบอส เมืองคล้ายในประเทษ ญี่ปุ่น หรือ จีน และสู้กับตัวบอสตัวนั้น 
หลังจากนั้นก็จะไปด้านที่เหมือนสถานที่สำนักจะมีห้องที่มีหุ่น 1ตัว ให้ทดสอบสกิล และด้านต่อมาจะมีต้นไฝ่ น่าจะมีหมอกขาวด้วย

#มีBOTในเกมจะมีตัวเด่น 1ตัว คือ ตัวใหญ่ และใส่หมวกรูปทรงคล้ายเห็ดแหลมๆ เหมือนหมวกจอมยุทธ์
#เหมือนตัวเอกจะใช้ดาบ 2 มือ ถ้าจำไม่ผิด
#ตัวเกมคล้ายเกมจอมยุทธ์ พลังภายใน คล้ายเกมกระบี่ผีเสื้อดาวตก
#ในเกมจะมีแท่นให้โหน ไปมา
#เกมมุมมองบุคคลที่ 3 
#ใช้เครื่องเกม PS2 ในการเล่น

ใครที่เคยเล่น หรือพอรู้ช่วยบอกผมด้วยนะครับ ตามหาไม่เจอเลย ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่