มีเวลาว่างไปเที่ยว 4 วัน 3 คืน รบกวนแนะนำหน่อยค่ะ

ช่วงวันหยุดยาว มีแพลนจะไปเที่ยวกันค่ะ
หลังจากที่ทำงานแล้วไม่ได้ไปเที่ยวที่ไหนเลย
แต่ปัญหามีอยู่ว่า ไม่รู้ว่าจะไปที่ไหนดี ระยะเวลาเที่ยว 4 วัน 3 คืน
โดยสถานที่ ที่กำลังหาข้อมูลอยู่ จะมีประมาณนี้ค่ะ
1. เขาใหญ่ (แต่ไม่รู้ว่ามีอะไรบ้าง ต้องไปอันไหนยังไงก่อน)
2.กาญจนบุรี (เลื่อนดูตามสื่อต่าง ๆ มีที่พักสวย ๆ เยอะเลยค่ะ)
ใครที่เที่ยวบ่อย ๆ มีที่สวย ๆ น่าไป ที่พัก น่านอน 
ขอเวลาสักหน่อยเข้ามาแนะนำกันได้นะคะ รบกวนด้วยค่ะ ^^
ปล.เดินทางด้วยรถส่วนตัวค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่