ทำไม VIVO ส่งของรางวัลช้าจังเลยคะ

เนื่องจากได้เข้าร่วมกิจกรรมไทย ถ่าย เท่
โดยการส่งรูปถ่ายเข้าประกวดและได้รับรงวัลชมเชย
ของรางวัลเป็นหูฟังของ VIVO ค่ะ
กิจกรรมนี้จัดขึ้นโดย VIVO และอีกหน่วยงานหนึ่ง
หลังจากผ่านมาหลายเดือน ตอนนี้ยังไม่ได้รับของรางวัลเลยค่ะ 

ครั้งล่าสุดที่ได้รับกำหนดจัดส่งคือภาย 31 มีนาคม 2565
มีการชำระภาษี ณ ที่จ่ายของรางวัลไปแล้วด้วย
แต่วันนี้กลับได้รับคำตอบว่ายังไม่ได้จะส่ง จะส่งให้ก่อนสงกรานต์
ทั้งที่ ๆ เมื่อสิ้นเดือนมีนาคมที่ผ่านมาแจ้งว่าจะส่งวันนี้ (สิ้นเดือน) แน่นอน
และให้รอเลขติดตามพัสดุ 1-2 วัน แบบนี้ทำยังไงดีคะ 
กิจกรรมยืนยันสิทธิ์ไปตั้งแต่เดือนธันวาคม 2564 แล้วค่ะ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่