ช่วยเราหาอนิเมะเรื่องนี้หน่อยได้มั้ยคะ-

กระทู้คำถาม
เนื้อเรื่องเป็นแบบเเนวความรักใสๆวัยเรียนน่ะค่ะถ้าจำไม่ผิดน่าจะป.6 ค่ะ ลักษณะของนางเอกคู่แรกคือผมสีน้ำตาลมันแกะสองข้างค่ะส่วน พ.อ.ก็ผมสีน้ำเงินออกเทาๆน่ะค่ะ ส่วนคู่สองเราจำไม่ได้ค่ะTT เนื้อเรื่องก็ประมาณว่าห้องของนางเอกเนี่ย ผ.ชกับผ.ญ จะไม่ค่อยถูกกันค่ะครูเลยให้จับคู่ ช.ญ.ที่นั่งอยู่ข้างๆตัวเองค่ะเพื่อจับคู่เล่นขลุ่ย(น่าจะขลุ่ยเเหละค่ะแล้วไปสอบเพื่อให้ผ่าน) ด้วยความที่ว่านางเอกไม่เก่งเล่นขลุ่ยเลยค่ะพระเอกเลยช่วยสอนเล่น แล้วไปฝึกกันที่ด่านฟ้าแล้วตอนนั้นนางเอกเห็นครูตัวเองที่อยู่ตึกฝั่งตรงข้ามเลยจะตะโกนเรียกแต่แต่พ.อ.ห้ามไว้ค่ะเพราะเห็นครูอยูากับครู ผ.ชอีกคนค่ะแต่กำลังจูบกันอยู่จังหวะนั้น น.อกับ พ.อ.ก็เห็นแล้วค่ะว่าครูกับลังจูบกันอยู่แล้วด้วยช่วงนั้นคือแบบพระอาทิตย์ตกดินสวยๆพอดีแล้ว น.อ กับ พ.อ ก็จูบกันค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่