ถามเรื่องการต่ออายุบัตรคนพิการครับ

น้องชายมีบัตรประจำตัวคนพิการ    จะหมดอายุ  วันที่ 9 พย 2565   จะไปต่ออายุได้ที่ไหนบ้างครับ
อยู่  กทม ครับ  ไปต่อที่ เขตที่อยู่อาศัยได้ไหมครับ  หรือว่าที่ไหนครับ
บ้านอยู่เขตพระนครครับ  น้องชาย จะอายุครบ  60 ปี   14  พย  2565  นี้ครับ
น้องชาย ประเภทความพิการ   4  ผมต้องไปรับยาที่  รพ  ทุกสองเดือน  น้องได้บัตรประจำตัวคนพิการมา
ครบ  9  ปี ปีนี้  เวลาไปต่ออายุ เราต้องไปต่อที่ไหนครับ  แล้วจะเปลี่ยนผู้ดูแลเป็นผมได้ไหมครับ  เป็นพี่ชาย
ก่อนหน้านี้ พ่อ เป็นผู้ดูแล  แต่เขาอายุ  91 แล้วดูแลไม่ไหว ผมเลยต้องมารับหน้าที่แทน
 ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่